Babban Injinin Inverter XCD-E5000

Babban Injinin Inverter XCD-E5000

Short Bayani:

Jerin XCD-E5000 babban vector ne mai cikakken ƙarfin aiki VFD, galibi ana amfani dashi don sarrafawa da daidaita saurin matattun AC-phase uku. XCD-E5000 ya ɗauki fasahar sarrafa vector mai saurin aiki, ƙananan hanzari da kuma karfin juzu'i, yana da halaye masu kyau masu kyau, ƙarfin wuce gona da iri. Hakanan yana ƙara ayyukan shirye-shirye don masu amfani, software na saka idanu na baya, aikin sadarwa wanda ke tallafawa nau'ikan katunan PG, da dai sauransu. Haɗin aiki yana da ƙarfi, kuma aikin yana da karko. Ana iya amfani dashi don fitar da nau'ikan kayan aikin sarrafa kansa.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Fasali

Siffofin zane
Aikin keɓancewa
Siffofin zane

1. Amfani da 32-bit mai kwazo na CPU, wanda ke da madaidaicin fitowar mita, da ƙuduri zuwa 0.01Hz.
2. Ya zo tare da sauƙin PLC da ayyukan sarrafa PID.
3. Tare da yanayin sarrafa vector da V / F yanayin sarrafawa, ya dace da yanayin aiki daban-daban.
4. speedananan ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin shine 0.5 Hz, kuma 180% wanda aka ƙaddara ƙarfin zai iya fitarwa a farawa.
5. Tare da daidaita ƙarfin lantarki na atomatik, bin saiti yana farawa lokacin tsayawa kai tsaye.
6. Tare da aiki da saurin saurin sarrafawa, mitar mitar ana iya daidaita shi.
7. Tare da ayyuka masu kariya na kuskure da yawa a yanayi kamar overvoltage, undervoltage, overheating, low temperature, overcurrent, overload, lack and etc.
8. Rikakkun ayyuka na musamman

Aikin keɓancewa

1. Kyakkyawan aiki: gane ikon sarrafa asynchronous tare da babban aikin sarrafa vector na yanzu
2. Tsayawa kai tsaye da rashin tsayawa: Game da matsalar rashin ƙarfi na gaggawa, ana amfani da kuzarin ƙarfin ɗaukar hoto don rama faɗuwar ƙarfin lantarki, kuma inverter zai iya ci gaba da yin aiki na ɗan gajeren lokaci bayan gazawar wutar lantarki
4. Iyakancewar hanzari da sauri: guji yawan lamuran yau da kullun na VFD
5. Virtual IO: Kungiyoyi biyar na DIDO na kama-da-wane, wanda zai iya fahimtar sauƙin sarrafa hankali
6. Aikin sarrafa lokaci: saita zangon lokaci 0.0Min ~ 6500.0Min
7. Multi-motor sauyawa: saiti biyu na sigogin mota na iya fahimtar sauya ikon sarrafa motoci biyu
8. Taimakon zaren bas da yawa: Modbus, Profibus-DP, CANlink, CANopen
9. Kariyar zafi fiye da kima: zaɓi na fadada katin IO na 1, shigar da ana3 na analog da shigar da yanayin firikwensin zafin jiki mai karɓa (PT100, PT1000)
10. Multi-encoder goyon baya: goyan bayan banbanci, mai tara tara, UVW, mai warwarewa, ba tare da kodin ba
11. Mai tsara shirye-shiryen mai amfani: katin da aka tsara na mai amfani da zaɓi na iya fahimtar ci gaban na biyu, kuma hanyar shirye-shiryen ta dace da Lingshida's PLC
12. backgroundarfin software mai ban mamaki: yana tallafawa aiki da sashin inverter da aikin oscilloscope na kamala. Ta hanyar oscilloscope na kama-da-wane, ana iya sanya ido kan yanayin inverter din ta hanyar zane

Tebur Misali
Girman girke-girke na samfur
Tsarin Samfura
Sigogin fasaha
Tebur Misali

Matakan awon karfin wuta

samfurin

Imar ƙarfi

(KVA)

Fitarwa halin yanzu

(A)

Motar da ta dace

hanya madaidaiciya

KW

HP

Lokaci-lokaci 110V

XCD- E5100-0.4K

0.4

4.5

0.4

0.5

Bango-saka

XCD- E5100-0.75K

0.75

8.2

0.75

1

Bango-saka

XCD- E5100-1.5K

1.5

16

1.5

2

Bango-saka

XCD- E5100-2.2K

2.2

23.5

2.2

3

Bango-saka

XCD- E5100-3.7K

3.7

40

3.7

5

Bango-saka

VSingle-lokaci 220V

XCD- E5200-0.75K

0.75

4.8

0.75

1

Bango-saka

XCD- E5200-1.5K

1.5

7.5

1.5

2

Bango-saka

XCD- E5200-2.2K

2.2

11

2.2

3

Bango-saka

XCD- E5200-3.7K

3.7

17.5

3.7

5

Bango-saka

XCD- E5200-5.5K

5.5

22.5

5.5

8

Bango-saka

XCD- E5200-7.5K

7.5

30

7.5

10

Bango-saka

XCD- E5200-11K

11

40

11

15

Bango-saka

Na uku-lokaci 380V

XCD- E5400-0.75K

0.75

2.5

0.75

1

Bango-saka

XCD- E5400-1.5K

1.5

3.8

1.5

2

Bango-saka

XCD- E5400-2.2K

2.2

5.1

2.2

3

Bango-saka

XCD- E5400-3.7K

3.7

9.0

3.7

5

Bango-saka

XCD- E5400-5.5K

5.5

13

5.5

8

Bango-saka

XCD- E5400-7.5K

7.5

17

7.5

10

Bango-saka

XCD- E5400-11K

11

25

11

15

Bango-saka

XCD- E5400-15K

15

32

15

20

Bango-saka

XCD- E5400-18.5K

18.5

37

18.5

24

Bango-saka

XCD- E5400-22K

22

45

22

30

Bango-saka

Girman girke-girke na samfur
E5000sizeimg
Bayanin samfurin Inverter Input ƙarfin lantarki D (mm) D1 (mm) L (mm) L1 (mm) K (mm) Dunƙule bayani dalla-dalla
XCD-E5000-0.75KW-15KW 380V 166.3 248 148 235 188 M6
Tsarin Samfura

E5000Exploded-view

Sigogin fasaha

Yanayin ƙarfin shigarwa

110V / 220V / 380V ± 15%

Yanayin yawan shigarwa

50 ~ 60Hz

Fitowar ƙarfin lantarki

0V ~ an sanya wutar lantarki da aka shigar

Yanayin yawan fitarwa

0 ~ 500Hz

Mitar mitar

0.5K ~ 16.0KHz

Kewayon wuta

0.4 ~ 22.0KW

hanyar sarrafawa

Bude madafan iko vector (SVC)

rufaffiyar madauki vector control (FVC), V / F control

Tsarin gudu

1: 100 (SVC)

1: 1000 (FVC)

Jog iko

Matsakaicin zangon gudu: 0.00Hz ~ 50.00Hz, Saurin gudu da jinkirin gudu: 0.0S ~ 6500.0S

hanyar sadarwa

Goyi bayan RS-485 sadarwar serial da sadarwa CANLINK

Loadarfin wuce gona da iri

115% na mota ya yiwa yankan daki daki har zuwa dakika 4800 dakika 245% yakai matsayin na dakika 10

Shigar da aikin analog na shirye-shirye

0 ~ 10V shigar da wutar lantarki analog 0 ~ 20mA shigarwar analog na yanzu

0 ~ 10V siginar wutar lantarki ana fitarwa 0 ~ 20mA fitowar analog ta yanzu

Shigar da dijital da fitarwa

Har zuwa abubuwan shigar da ayyuka masu amfani da yawa 10, 1 bugun bugun jini mai sauri mai sauri

Abubuwan 2 masu tarin abubuwa masu buɗewa, 1 fitarwa mai ba da shirye-shirye

Simple PLC, aiki mai saurin sarrafa sauri

Gano har zuwa aiki na 16 mai sauri ta hanyar ginanniyar PLC ko tashar sarrafawa

Samfurin Aikace-aikace

XCD-E5000 masana'antar aikace-aikacen samfurin:
Rubutun takardu, abinci, fan, famfo na ruwa, yadi, kayan bugu, likitanci, tagulla, bugu da rini, marufi, injinan katako da sauran masana'antu

singimgnews-1
imgs-2
7e4b5ce2
6b5c49db

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa